TO
|

หน้าหลัก

|   โครงสร้าง |   เกี่ยวกับเรา |   บริการข้อมูล |   ถาม-ตอบ |   ข่าวประชาสัมพันธ์ |   ผลิตภัณฑ์ |   แลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
สำนักงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ขอเชิญร่วมเชียร์และร่วมโหวต การประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL ทุกวันเสาร์ของเดือนเมษายน ที่ศูนย์การค้า เจ เจ มอลล์ จตุจักร กทม.  
Visitor No. : 2,903,201  
 
TOสำนักงานโครงการ TO BE NUMBER ONE TO   หน้าหลัก   TO บริการข้อมูล TO   แผนผังเว็บไซด์   TO Intranet TO   ไทย | ENG
ผลการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Aerobics &Dancercise Thailand Championship 2008

 

ผลการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Aerobics &Dancercise Thailand Championship 2008

รอบชิงชนะเลิศ ระดับภาคกลางและตะวันออก

วันเสาร์ที่  17 – 18 พฤศจิกายน  2550  ณ  ศูนย์การค้า Central Festival Center  พัทยา  จ.ชลบุรี

 

รุ่น Junior

            1.  รางวัลชนะเลิศ                                               ได้แก่      ทีม All Star  Talent        โรงเรียนเทศบาล 5  พหลโยธินรามินทรภักดี  จ. ราชบุรี

            2.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 1                 ได้แก่      ทีม โรงเรียนเสริมมิตร                  โรงเรียนเสริมมิตร  จ. พระนครศรีอยุธยา

            3.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 2                 ได้แก่      ทีม  รวมพลังสร้างสรรค์ ท.4        โรงเรียนเทศบาล 4  (บ้านชุกกลุ่ม) จ. กาญจนบุรี

            4.  รางวัลชมเชย                                                   ได้แก่      ทีม The Red Power Girl                 ชมรมสร้างสุขภาพบ้านท่าศาลา จ.ปราจีนบุรี

            5.  รางวัลชมเชย                                                   ได้แก่      ทีม เทศบาลเมืองสระบุรี                 เทศบาลเมืองสระบุรี  จ.สระบุรี

 

รุ่น Teenage

            1.  รางวัลชนะเลิศ                                               ได้แก่      ทีม Born To Be Cheer                 โรงเรียนชลราษฎร์อำรุง  จ.ชลบุรี

            2.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 1                 ได้แก่      ทีม Loser (ลูสเซอร์)                            โรงเรียนเบญจมราชูทิศ  จ.จันทบุรี

            3.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 2                 ได้แก่      ทีม  เอส วาย ซอง เต้                            โรงเรียนศรียานุสรณ์  จ.จันทบุรี

            4.  รางวัลชมเชย                                                   ได้แก่      ทีม ดาวดวงใหม่                                   โรงเรียนชลกันยานุกูล  จ.ชลบุรี

            5.  รางวัลชมเชย                                                   ได้แก่      ทีม Burn                                                โรงเรียนราชบุรีบริหารธุรกิจ  จ.ราชบุรี

 

________________________________________________________________________________

 

รายชื่อทีมที่เข้าร่วมประกวด รุ่น Junior

 

 

ชื่อทีม

สถาบัน

จังหวัด

1 All Star Talent โรงเรียนเทศบาล 5 พหลโยธินรามินทร์ภักดี ราชบุรี
2 Blue Star of Srytapraya โรงเรียนศรีตาพระยา สระแก้ว
3 The Red Power Girl ชมรมสร้างสุขภาพบ้านท่าศาลา ปราจีนบุรี
4 Yuwa Hot Chili โรงเรียนอนุบาลยุววิทยา สระบุรี
5 โรงเรียนวัดหนองเกตุใหญ่ โรงเรียนวัดหนองเกตุใหญ่ ชลบุรี
6 Freshly and Strong โรงเรียนอนุบาลกิตติกร ชัยนาท
7 ลูกหลวงพ่อโสธร โรงเรียนวัดดอนทอง ฉะเชิงเทรา
8 โรงเรียนเสิรมมิตร โรงเรียนเสริมมิตร อยุธยา
9 รวมพลังสร้างสรรค์ ท.4 โรงเรียนเทศบาล 4 (บ้านชุกกลุ่ม) กาญจนบุรี
10 Sky Junior โรงเรียนบ้านคลองจาก ตราด
11 จูเนียร์ศรัทธาแดนซ์ โรงเรียนวัดศรัทธาราษฎร์ ราชบุรี
12 W.T.S.angthong โรงเรียนเทศบาล 1 วัดต้นสน อ่างทอง
13 Smile kids โรงเรียนธรรมยานประยุต สระแก้ว
14 เทศบาลเมืองสระบุรี เทศบาลเมืองสระบุรี สระบุรี
15 สร้างพัฒนา Lucky School โรงเรียนสร้างพัฒนา ลพบุรี
16 ไทยรัฐวิทยา 93 (บ้านลาดตะเคียน) โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 93 (บ้านลาดตะเคียน) ปราจีนบุรี
17 S.K. Number One โรงเรียนวัดสระแก้ว อ่างทอง

 

 

________________________________________________________________________________ 

 

รายชื่อทีมที่เข้าร่วมประกวด รุ่น Teenage

 

 

ชื่อทีม

สถาบัน

จังหวัด

1 เอส วาย ซองเต้ โรงเรียนศรียานุสรณ์ จันทบุรี
2 Perfect Dance สสจ.ปราจีนบุรี ปราจีนบุรี
3 Born  To Be Cheer โรงเรียนชลราษฎร์อำรุง ชลบุรี
4 ออร์กานิค  (Organic) วิทยาลัยนาฏศิลป์อ่างทอง อ่างทอง
5 P.G.Power Teen โรงเรียนอินท์โมลีประทาน สิงห์บุรี
6 ชบาแก้ว โรงเรียนบ้านแก้งวิทยา สระแก้ว
7 LOSER (ลูสเซอร์) โรงเรียนเบญจมราชูทิศ   จันทบุรี
8 Burn โรงเรียนราชบุรีบริหารธุรกิจ ราชบุรี
9 สวย ใส สไตล์สระโบสถ์ โรงเรียนสระโบสถ์วิทยาคาร ลพบุรี
10 เทพศิรินทร์ พุแค โรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค สระบุรี
11 Master Kitty โรงเรียนทันคาพิทยาคม ชัยนาท
12 S.K.Teen โรงเรียนวัดสระแก้ว อ่างทอง
13 Exceed  Team ดรุณาราชวิทยาลัย ราชบุรี
14 ดาวดวงใหม่ โรงเรียนชลกันยานุกูล ชลบุรี
15 เด็กซน โรเรียนบ้านซับมะนาว สระแก้ว
16 เพื่อความใฝ่ฝัน เพื่อความเป็นหนึ่ง โรงเรียนตราษตระการคุณ ตราด
17 น้ำเงิน-แสด  ลพบุรี โรเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย ลพบุรี

 

 

TO BE NUMBER ONE
=======================================================================================================================================
ลิขสิทธิ์สำนักงานงานโครงการ TO BE NUMBER ONE
กรมสุขภาพจิต กระทรวงสาธารณสุข อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
Version 1.1.1.12 22/5/2555
Google
Search WWW Search dmh.moph.go.th


may, 2009.