TO
|

หน้าหลัก

|   โครงสร้าง |   เกี่ยวกับเรา |   บริการข้อมูล |   ถาม-ตอบ |   ข่าวประชาสัมพันธ์ |   ผลิตภัณฑ์ |   แลกเปลี่ยนเรียนรู้ |
สำนักงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ขอเชิญร่วมเชียร์และร่วมโหวต การประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL ทุกวันเสาร์ของเดือนเมษายน ที่ศูนย์การค้า เจ เจ มอลล์ จตุจักร กทม.  
Visitor No. : 3,058,554  
 
TOสำนักงานโครงการ TO BE NUMBER ONE TO   หน้าหลัก   TO บริการข้อมูล TO   แผนผังเว็บไซด์   TO Intranet TO   ไทย | ENG
ผลการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Aerobics &Dancercise Thailand Championship 2008

 

ผลการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Aerobics &Dancercise Thailand Championship 2008

รอบชิงชนะเลิศ ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

วันเสาร์ที่  10 – 11 พฤศจิกายน  ณ ห้างสรรพสินค้า เดอะมอลล์โคราช  จ.นครราชสีมา

 

รุ่น Junior

1.  รางวัลชนะเลิศ                                   ได้แก่      ทีมB.M. Juicy  Team                           โรงเรียนวัดบ้านใหม่                 จังหวัดบุรีรัมย์

2.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 1     ได้แก่      ทีม อนุบาลกันทรารมย์                       โรงเรียนอนุบาลกันทรารมย์    จังหวัดศรีสะเกษ

3.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 2      ได้แก่      ทีม เหรียญทอง                                    โรงเรียนเหรียญทองวิทยา        จ.นครราชสีมา

4.  รางวัลชมเชย                                        ได้แก่      ทีม บ้านน้อยสะแกกวน                     โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน    จังหวัดบุรีรัมย์

5.  รางวัลชมเชย                                         ได้แก่      ทีม Phongo Power Junior                  โรงเรียนบ้านโพนโก                 จังหวัดสุรินทร์

 

รุ่น Teenage

1.  รางวัลชนะเลิศ                                       ได้แก่      ทีม โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม          โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม         จังหวัดบุรีรัมย์

2.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 1         ได้แก่      ทีม First Star                                        โรงเรียนธีรภาดา                          จังหวัดร้อยเอ็ด

3.  รางวัลรองชนะเลิศ        อันดับ 2        ได้แก่      ทีม PK Team                                        โรงเรียนปะคำพิทยาคม               จังหวัดบุรีรัมย์

4.  รางวัลชมเชย                                           ได้แก่      ทีม Loei Pittayakom School Team  โรงเรียนเลยพิทยาคม                    จังหวัดเลย

5.  รางวัลชมเชย                                            ได้แก่      ทีม N.S.P. Power Team    ชมรม TO BE NO.1  โรงเรียนน้ำโสมพิทยาคม จ.อุดรธานี

 

________________________________________________________________________________

 

รายชื่อทีมที่เข้าร่วมประกวด รุ่น Junior

 

 

ชื่อทีม

สถาบัน

จังหวัด

1 B.M.Juicy Team โรงเรียนวัดบ้านใหม่ บุรีรัมย์
2 อนุบาลกันทรารมย์ โรงเรียนอนุบาลกันทรารมย์ ศรีสะเกษ
3 เด็ด ระตี แดนซ์ โรงเรียนบ้านหนองใหญ่ นครราชสีมา
4 หนองคู Star โรงเรียนบ้านหนองคู มหาสารคาม
5 New Star โรงเรียนบ้านขามป้อมราษฎร์นุกูล ขอนแก่น
6 Phongo Power Junior โรงเรียนบ้านโพนโก สุรินทร์
7 บ้านน้ำเที่ยงลานเตหนองเม็ก โรงเรียนบ้านน้ำเที่ยงลานเตหนองเม็ก อุดรธานี
8 นกนางนวล เจริญวิทยา โรงเรียนเจริญวิทยา อำนาจเจริญ
9 Power Dance โรงเรียนบ้านเป้า สุรินทร์
10 ข้าวจี่ อิสระ อิสระ
11 ปรางค์มะค่า Junior โรงเรียนปรางค์มะค่า ชัยภูมิ
12 หนองโพนโนนสมบูรณ์ โรงเรียนหนองโพนโนนสมบูรณ์ กาฬสินธุ์
13 เหรียญทอง โรงเรียนเหรียญทองวิทยา นครราชสีมา
14 Power Firer อิสระ อิสระ
15 โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร โรงเรียนอนุบาลมุกดาหาร มุกดาหาร
16 บ้านน้อยสะแกกวน โรงเรียนบ้านน้อยสะแกกวน บุรีรัมย์
16 โรงเรียนบ้านโคกกลางเหนือ โรงเรียนบ้านโคกกลางเหนือ อำนาจเจริญ
18 โรงเรียนชุมชนบ้านกุดไห โรงเรียนชุมชนบ้านกุดไห สกลนคร
19 กาฬสินธุ์โปงลาง โรงเรียนกุดครองวิทยาคาร กาฬสินธุ์

 

 

________________________________________________________________________________ 

 

รายชื่อทีมที่เข้าร่วมประกวด รุ่น Teenage

 

 

ชื่อทีม

สถาบัน

จังหวัด

1 บัตเตอร์ฟลาย โรงเรียนแกร่งคร้อวิทยา ชัยภูมิ
2 โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม บุรีรัมย์
3 The St.Mary โรงเรียนเซนต์แมรี่ อุดรธานี
4 มมส. มหาวิทยาลัยมหาสารคาม มหาสารคาม
5 Modern Dance T.B.W. โรงเรียนตาเบาวิทยา สุรินทร์
6 โรงเรียนกู่แก้ววิทยา โรงเรียนกู่แก้ววิทยา อุดรธานี
7 โรงเรียนเยาวเรศศึกษา โรงเรียนเยาวเรศศึกษา อุบลราชธานี
8 S.L.3 To Be Number One ชมรม To Be No.1 เฉลิมพระเกียรติชุมชนบ้านสามเหลี่ยม ขอนแก่น
9 The City Of Art โรงเรียนเมืองสมเด็จ กาฬสินธุ์
10 Loei Pittayakom School Team โรงเรียนเลยพิทยาคม เลย
11 นาเชือกพิทยาสรรค์ โรงเรียนนาเชือก พิทยาสรรค์ มหาสารคาม
12 ปรางค์มะค่า Teenage โรงเรียนปรางค์มะค่า ชัยภูมิ
13 First Star โรงเรียนธีรภาดา ร้อยเอ็ด
14 P.K. Team โรงเรียนปะคำพิทยาคม บุรีรัมย์
15 อนุกูลนารี ซี โฟร์ โรงเรียนอนุกูลนารี กาฬสินธุ์
16 K.R. Power Team โรงเรียนกันทรารมย์ ศรีสะเกษ
17 สว.New Generation Dance โรงเรียนสร้างนกทาวิทยาคม อำนาจเจริญ
18 N.S.P.Power Team ชมรม To Be No.1 โรงเรียนน้ำโสมพิทยาคม อุดรธานี
19 Unicorn โรงเรียนหนองบัวพิทยาคาร หนองบัวลำภู
20 อรพิมพ์วิทยา โรงเรียนอรพิมพ์วิทยา นครราชสีมา
21 โรงเรียนปลาค้าววิทยานุสรณ์ โรงเรียนปลาค้าววิทยานุสรณ์ อำนาจเจริญ
22 To Be No.1 Yasothon โรงเรียนยโสธรพิทยาคม ยโสธร
23 โรงเรียนบ้านทุ่งม่วง (คุรุราษฎร์บำรุง) โรงเรียนบ้านทุ่งใหญ่ม่วง (คุรุราษฎร์บำรุง) ศรีสะเกษ
24 โรงเรียนมุกดาหาร โรงเรียนมุกดาหาร มุกดาหาร
25 โรงเรียนเทคโนโลยีสุรินทร์ โรงเรียนเทคโนโลยีสุรินทร์ศึกษา สุรินทร์

 

 

TO BE NUMBER ONE
=======================================================================================================================================
ลิขสิทธิ์สำนักงานงานโครงการ TO BE NUMBER ONE
กรมสุขภาพจิต กระทรวงสาธารณสุข อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
Version 1.1.1.12 22/5/2555
Google
Search WWW Search dmh.moph.go.th


may, 2009.